‘ਸੈਕ੍ਰੇਡ ਗੇਮਸ- 2’ ਬਾਰੇ ਨਵਾਜੁਦੀਨ ਸਿੱਦੀਕੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਵੱਡਾ ਖੁਲਾਸਾ

3

ਸਾਲ 2018 ਵਿੱਚ ਕਈ ਸਾਰੀਆਂ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ਆਈਆਂ ਅਤੇ ਗਈਆਂ ਪਰ ਇਹਨਾਂ ‘ਚੋਂ ਜੇਕਰ ਸਭ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਿਸੇ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਤਾਂ ਉਹ ਹੈ ਸੈਕ੍ਰੇਡ ਗੇਮਸ ਅਤੇ ਮਿਰਜਾਪੁਰ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਹੀ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ਨੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦਾ ਖੂਬ ਮਨੋਰੰਜਨ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਮਾਰ ਕੁੱਟ ਅਤੇ ਬੋਲਡ ਵਰਗੇ ਮੁੱਦਿਆਂ ਨੂੰ ਇਸ ਸੀਰੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਖੁੱਲ ਕੇ ਵਖਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ।ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਅਤੇ ਨਵਾਜੁਦੀਨ ਸਿੱਦੀਕੀ ਦੀ ਐਕਟਿੰਗ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਤਾਂ ਇਹਨਾਂ ਦੀ ਵੀ ਸਾਰਿਆਂ ਨੇ ਬਹੁਤ ਤਾਰਿਫ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਸੀਜਨ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਇਸ ਦਾ ਦੂਜਾ ਸੀਜ਼ਨ ਜਲਦ ਹੀ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ਦੇ ਦੂਜੇ ਸੀਜਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਸਮੱਸਿਆ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ ਕਿ ਅਖੀਰ ਇਹ ਕਦੋਂ ਆਵੇਗਾ ?  ਪਰ ਇਸ ਦੇ ਦੂਜੇ ਸੀਜ਼ਨ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਨਵਾਜ਼ ਨੇ ਇੱਕ ਇੰਟਰਵਿਊ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਦੂਜੇ ਭਾਗ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕਈ ਖੁਲਾਸੇ ਕੀਤੇ ਹਨ।ਨਵਾਜ਼ ਨੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਹ ਵਾਲਾ ਸੀਜ਼ਨ ਪਿਛਲੇ ਸੀਜਨ ਦਾ ਬਾਪ ਸਾਬਿਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਲੋਕ ਗਣੇਸ਼ ਗਾਇਤੋਂਡੇ ਨੂੰ ਜਾਣਦੇ ਹੋਣਗੇ ਤਾਂ ਵੀ ਉਹ ਇਹ ਨਹੀਂ ਜਾਣ ਪਾਉਣਗੇ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰੋਲ ਅੱਗੇ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਸੀਂ ਇਸ ਸੀਜਨ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਮੋਬਾਸਾ ਕੇਪਟਾਊਨ ਅਤੇ ਜੋਹਾਂਸਬਰਗ ਵਰਗੇ ਇਲਾਕਿਆਂ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਆਪਣੀ ਗੱਲਬਾਤ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਨਵਾਜ਼ ਨੇ ਸੈਕ੍ਰੇਡ ਗੇਮਸ ਦੀ ਪਾਪੁਲੈਰਟੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸੀਰੀਜ਼ ਦਾ ਦੁਨੀਆਭਰ ਵਿੱਚ ਕਿੰਨਾ ਇੰਪੈਕਟ ਹੈ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਅੰਦਾਜਾ ਮੈਨੂੰ ਉਦੋ ਲੱਗਾ ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਸੈਕ੍ਰੇਡ ਗੇਮਸ ਦੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਦੇ ਇੱਕ ਹਫਤੇ ਬਾਅਦ ਰੋਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਅਤੇ ਲੋਕ ਆਕੇ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਤਸਵੀਰਾਂ ਖਿੱਚ ਰਹੇ ਸਨ ਅਤੇ ਸੀਰੀਜ਼ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਗੱਲਾਂ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਿਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ਦੇ ਦੂਜੇ ਪਾਰਟ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਮੰਗਲਵਾਰ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਪਾਰਟ ਨੂੰ ਸਾਲ 2019  ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਵਿੱਚ ਸੀਰੀਅਲ ਦੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਜਤਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here